HeeDragon

Sohee

Real name : Ahn So hee

Nick name : Mandu , Chic, ahn so dong , ahn yu shin , kitty

Birth : 27/6/1992

Color : Hồng ( đen , vàng )

H : 1m68

W : 45kg

Blood : AB

G-Dragon

Real name : Kwon Ji Yong

Nick name : G-Dragon , yong còi , chuột

Birth : 18/8/1988
Blood : A

Color: vàng , đen [ hồng]

H : 1m77

W : 54kg

Ngày đầu tiên chính thức gặp nhau: 4.7.2007 ( theo thông tin được biết )

Biểu diễn với nhau 5.7.2007 trên KBS

Hồi chưa ra mắt cùng là traine của SM

2008 gây ra sự nghi ngờ với những phụ kiện (dây chuyền) ,  quần áo

Veva76  là người đưa ra những video , khiến cho mọi người mới biết sohee dragon là sự thật không phải là tin đồn

Vì veva76 đã tận mắt chứng kiến heedragon đi với nhau

Giữa năm 2008  khi bigbang cho ra ca khúc haru haru [ nghi ngờ sohee và jiyong chia tay 1 thời gian ]

Sau đó bigabang comeback với ca khúc sunset glow [ lúc này fan cho rằng có lẽ họ đã trở lại ]

Có 1 bài phỏng vấn jiyong đã từng nói [ âm nhạc của tôi lúc vui thì sẽ cho ra những giai điệu vui , còn lúc buồn giai điệu cũng sẽ buồn theo]

2 ca khúc trên của bigbang có sự khác biệt rất lớn

2009 heedragon lại cho fan 1 vụ chấn động nữa , đó là LAPTOP .Vì sohee khi dùng laptop đã che 1 phần chính giữa của laptop fan nghi ngờ đó là chứ GD ( được biết laptop đó rất giống với laptop fan của jiyong tặng cho anh)[ fan jiyong khi biết , 1 số đã anti sohee ]


Vụ thứ 2 đó là nhẫn đôi

Và còn rất nhiều thứ như quần áo của sohee được cho là jiyong mua tặng ….và còn rất nhiều phụ kiện

Ở trên là 2 vụ gây xôn xao của heedragon trong năm 2009

2010 sẽ có những vụ gì tiếp theo ?

9 thoughts on “HeeDragon

  1. ua !!! 13 luc ay da~ la` trainee cua YG roaj`, hinh nhu nam 7-8 tuoi~ ji dey la trainee cho sm , nhug ko phu hop voi am nhac va sm cung chang~ bjk lam ji voi GD nen dut hop dong thoy. GD lam trainee cho yg 6-7 nam lan

  2. Không hiểu sao vừa thấy 2 người này mình đã thấy họ rất xứng đôi, chắc là cũng bé bé xinh xinh như nhau ;))
    Mong bạn vẫn luôn ủng hộ cặp đôi này😀
    Mình nghe nói trong bài Butterfly GD có viết bạn gái anh ấy có tên với 3 chữ cái, theo bạn thì có ẩn ý j nhỉ😕

      • tên 3 chữ thì có nhìu cách hỉu lắm bạn,có thể cả họ và tên hoặc chỉ có tên thôi,nếu cả họ và tên thì hàn quốc hầu hết ai cũng đều có tên 3 chữ cả

  3. ừm…vừa mới biết GD là trainee cho sm từ năm 13 tuổi, và ở đó 5 năm…hầu như ko được biết đến…anh ấy nói rằng đó là lựa chọn sai lầm nhất của mình…
    chà chà…
    nhưng chưa tìm được tin gì là so hee từng ở sm cả!?!

  4. wat wat wat!!!
    đã từng là trainee của sm là sao?!?!?!!!!
    gd vào yg từ năm 13 tuổi, chả lẽ trước đấy cũng từng ở sm?
    so hee đã từng là trainee của sm, bao nhiêu lâu vậy bạn?

Gửi phản hồi

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s